Starfsfólk

Nafn

Starfsheiti

Netfang

Almar Marinósson Leiðbeinandi almar@thorshafnarskoli.is
Árni Davíð Haraldsson Umsjónarkennari arni@thorshafnarskoli.is
Ásdís Hrönn Viðarsdóttir Skólastjóri asdis@thorshafnarskoli.is
Hanna María Pétursdóttir Umsjónarkennari hanna@thorshafnarskoli.is
Helga Jóhannesdóttir Stuðningsfulltrúi helga@thorshafnarskoli.is
Hrafngerður Ösp Elíasdóttir Leiðbeinandi hrafngerdur@thorshafnarskoli.is
Irene Mpofu Ræstitæknir
Kamila Kinga Swierczewska Umsjónarkennari kamila@thorshafnarskoli.is
Karen Rut Konráðsdóttir Matráður leik- og grunnskóla  karenrut@simnet.is
Lára Björk Sigurðardóttir Umsjónarkennari lara@thorshafnarskoli.is
Lilja Ólafsdóttir Umsjónarkennari liljaolafs@thorshafnarskoli.is
Líney Sigurðardóttir Bókasafnskennari liney@thorshafnarskoli.is
Margrét Eyrún Níelsdóttir Stuðningsfulltrúi margret@thorshafnarskoli.is
Max Van Aanholt Stuðningsfulltrúi max@thorshafnarskoli.is
Nikola Zdenko Peros Leiðbeinandi nik@thorshafnarskoli.is
Oddný Sigríður Kristjánsdóttir Stuðningsfulltrúi oddny@thorshafnarskoli.is
Ólína Ingibjörg Jóhannesdóttir Leiðbeinandi olina@thorshafnarskoli.is
Sigríður Harpa Jóhannesdóttir Fjölliði harpa@thorshafnarskoli.is
Sólveig Sveinbjörnsdóttir Stuðningsfulltrúi solveig@thorshafnarskoli.is
Sveinbjörg Eva Jóhannesdóttir Sérkennari sveinbjorg@thorshafnarskoli.is
Þorsteinn Ægir Egilsson Íþróttakennari steini@thorshafnarskoli.is

Færðu inn athugasemd

Skráðu umbeðnar upplýsingar að neðan eða smelltu á smámynd til að skrá þig inn:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Breyta )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Breyta )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Breyta )

Tengist við %s