Starfsfólk

Nafn

Starfsheiti

Netfang

Almar Marinósson Leiðbeinandi almar@thorshafnarskoli.is
Anna Lilja Ómarsdóttir Hjúkrunarfræðingur annaom@hsn.is
Árni Davíð Haraldsson Umsjónarkennari/staðgengill arni@thorshafnarskoli.is
Ásdís Hrönn Viðarsdóttir Skólastjóri asdis@thorshafnarskoli.is
Bergþóra Anna Stefánsdóttir Stuðningsfulltríu begganna99@gmail.com
Hanna María Pétursdóttir Umsjónarkennari hanna@thorshafnarskoli.is
Helga Jóhannesdóttir Stuðningsfulltrúi helga@thorshafnarskoli.is
Hildur Stefánsdóttir Leiðbeinandi hildurstef@thorshafnarskoli.is
Hrafngerður Ösp Elíasdóttir Leiðbeinandi hrafngerdur@thorshafnarskoli.is
Hulda Kristín Baldursdóttir Leiðbeinandi hulda@thorshafnarskoli.is
Irene Mpofu Ræstir
Karen Rut Konráðsdóttir Matráður leik- og grunnskóla  karenrut@simnet.is
Lára Björk Sigurðardóttir Umsjónarkennari lara@thorshafnarskoli.is
Lilja Ólafsdóttir Umsjónarkennari liljaolafs@thorshafnarskoli.is
Líney Sigurðardóttir Bókasafnskennari liney@thorshafnarskoli.is
Louise Price Tónlistarkennari louise@thorshafnarskoli.is
Magdalena Sylwia Zawodna Umsjónarkennari magdalena@thorshafnarskoli.is
Margrét Eyrún Níelsdóttir Stuðningsfulltrúi margret@thorshafnarskoli.is
Oddný Sigríður Kristjánsdóttir Stuðningsfulltrúi oddny@thorshafnarskoli.is
Sigríður Harpa Jóhannesdóttir Fjölliði harpa@thorshafnarskoli.is
Sólveig Sveinbjörnsdóttir Stuðningsfulltrúi solveig@thorshafnarskoli.is
Þorsteinn Ægir Egilsson Leiðbeinandi steini@thorshafnarskoli.is

Færðu inn athugasemd

Skráðu umbeðnar upplýsingar að neðan eða smelltu á smámynd til að skrá þig inn:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Breyta )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Breyta )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Breyta )

Tengist við %s